Plugins - Akismet - en to is translation catalogue (158 entries)

en: Privacy
is: Friðhelgi

en: Akismet Anti-Spam
is: Akismet Amapóstvörn

en: Connect with API key
is: Tengja með API lykli

note: translators: %s is the WordPress.com username
en: You are connected as %s.
is: Þú ert tengd(ur) sem %s.

en: Connect with Jetpack
is: Tengja með Jetpack

en: Eliminate spam from your site
is: Útilokaðu ruslpóst af vefnum þínum

en: Would you like to <a href="%s">check pending comments</a>?
is: Viltu  <a href="%s">fara yfir athugasemdir á bið</a>?

en: Akismet is now protecting your site from spam. Happy blogging!
is: Akismet ver nú vefin þinn fyrir amapóstum. Skemmtu þér við að blogga!

en: Set up your Akismet account
is: Setja upp Akismet reikninginn þinn

en: Detailed Stats
is: Ítarlegri tölfræði

en: Statistics
is: Tölfræði

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started, just go to <a href="admin.php?page=akismet-key-config">your Akismet Settings page</a> to set up your API key.
is: Notað af milljónum, Akismet er hugsanlega besta leiðin í heiminum til þess að <strong>vernda bloggið þitt gegn amapóstum.</strong>. Það ver vefinn þinn jafnvel á meðan þú sefur. Til þess að hefjast handa, farðu einfaldlega á <a href="admin.php?page=akismet-key-config">Akismet stillinga-síðuna þína</a> til að setja upp API lykilinn þinn.

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. Your site is fully configured and being protected, even while you sleep.
is: Notað af milljónum, Akismet er hugsanlega besta leiðin í heiminum til þess að <strong>vernda bloggið þitt gegn amapóstum.</strong>. Búið er að stilla vefinn þinn og er hann nú varinn, jafnvel þegar þú sefur.

en: %s comment was caught as spam. | %s comments were caught as spam.
is[0]: %s athugasemd gripin sem amapóstur.
is[1]: %s athugasemdir gripnar sem amapóstar.

en: No comments were caught as spam.
is: Engar athugasemdir voru gripnar sem amapóstur.

en: Akismet checked %s comment. | Akismet checked %s comments.
is[0]: Akismet fór yfir %s athugasemd.
is[1]: Akismet fór yfir %s athugasemdir.

en: Comment not found.
is: Athugasemd fannst ekki.

en: %d comment could not be checked. | %d comments could not be checked.
is[0]: %d athugasemd var ekki hægt að yfirfara.
is[1]: %d athugasemdir var ekki hægt að yfirfara.

en: %d comment moved to Spam. | %d comments moved to Spam.
is[0]: %d athugasemd færð í ruslið.
is[1]: %d athugasemdir færðar í ruslið.

en: Processed %d comment. | Processed %d comments.
is[0]: Yfirfór %d athugasemd.
is[1]: Yfirfór %d athugasemdir.

en: Comment #%d could not be checked.
is: Ekki var hægt að yfirfara athugasemd #%d.

en: Failed to connect to Akismet.
is: Gat ekki tengst Akismet.

en: Comment #%d is not spam.
is: Athugasemd #%d er ekki rusl.

en: Comment #%d is spam.
is: Athugasemd #%d er rusl.

en: %s false positive | %s false positives
is[0]: %s rangt jákvætt
is[1]: %s röng jákvæð

en: %s missed spam | %s missed spam
is[0]: %s amapóstur slapp í gegn
is[1]: %s amapóstar sluppu í gegn

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
is: Þú ert ekki með Akismet áskrift.

en: Your Akismet subscription is suspended.
is: Akismet áskriftinni þinni hefur verið frestað.

en: Your Akismet plan has been cancelled.
is: Akismet áskriftinni þinni hefur verið sagt upp.

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
is: Við gátum ekki lokið við greiðslu. Vinsamlegast <a href="%s" target="_blank">uppfærðu greiðsluupplýsingarnar þínar</a>.

en: Please update your payment information.
is: Vinsamlegast uppfærðu greiðsluupplýsingar.

en: <strong>Almost done</strong> - configure Akismet and say goodbye to spam
is: <strong>Næstum lokið</strong> - virkjaðu aðganginn þinn og segðu bless við rusl í athugasemdum.

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
is[0]: Akismet hefur sparað þér %d mínútu!
is[1]: Akismet hefur sparað þér %d mínútur!

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
is[0]: Akismet hefur sparað þér %d klukkutíma!
is[1]: Akismet hefur sparað þér %d klukkutíma!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
is[0]: Akismet hefur sparað þér %s dag!
is[1]: Akismet hefur sparað þér %s daga!

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
is: Akismet síar út ruslpósta, svo þú getir einbeitt þér að mikilvægari hlutum.

note: translators: The placeholder is a URL.
en: The connection to akismet.com could not be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
is: Ekki var hægt að tengjast við akismet.com. Vinsamlegast skoðaðu <a href="%s" target="_blank">leiðbeiningar okkar um eldveggi</a> og farðu yfir stillingar netþjónsins þíns.

en: The API key you entered could not be verified.
is: Ekki var hægt að staðfesta lykilinn sem þú gafst upp.

en: Please <a href="%s" target="_blank">contact our support team</a> with any questions.
is: Vinsamlegast <a href="%s" target="_blank">hafðu samband við notendaþjónustuna okkar</a> ef spurningar vakna.

en: In 2012, Akismet began using subscription plans for all accounts (even free ones). A plan has not been assigned to your account, and we&#8217;d appreciate it if you&#8217;d <a href="%s" target="_blank">sign into your account</a> and choose one.
is: Síðan 2012 hefur Akismet notast við áskriftir fyrir allan aðgang (einnig þessa gjaldfrjálsu). Það lítur út fyrir að áskrift hafi ekki verið skilgreind fyrir aðganginn þinn og við værum afar þakklát ef þú gætir <a href="%s" target="_blank">skráð þig inn</a> og valið áskrift.

en: All systems functional.
is: Öll kerfi virka eðlilega.

en: Enabled.
is: Virkt.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
is: Akismet lenti í vandræðum með SSL fyrirspurn og slökkti á þeim tímabundið. Það mun nýta SSL fyrir fyrirspurnir aftur mjög fljótlega.

en: Temporarily disabled.
is: Tímabundið óvirkt.

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
is: Vefþjónninn þinn getur ekki framkvæmt SSL fyrirspurnir; hafðu samband við hýsingaraðila og óskaðu eftir því að stuðningur við SSL fyrirspurnir verði virkjaður.

en: Disabled.
is: Óvirkt.

en: SSL Status
is: SSL staða

en: This comment was reported as not spam.
is: Tilkynnt var að þessi athugasemd væri ekki amapóstur.

en: This comment was reported as spam.
is: Þessi athugasemd hefur verið tilkynnt sem amapóstur.

en: Manually enter an API key
is: Handskráðu API lykil

en: Contact Akismet support
is: Hafa samband við þjónustuver Akismet

en: No worries! Get in touch and we&#8217;ll sort this out.
is: Engar áhyggjur! Settu þig í samband og við hjálpum þér að finna út úr þessu.

note: translators: %s is the WordPress.com email address
en: Your subscription for %s is suspended.
is: Áskriftin þín fyrir %s hefur verið sett á ís.

note: translators: %s is the WordPress.com email address
en: Your subscription for %s is cancelled.
is: Áskriftinni þinni fyrir %s hefur verið sagt upp.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
is: Lykillinn virðist ógildur. Athugaðu hann aftur.

en: There is a problem with your API key.
is: Það kom upp vandamál með lykilinn þinn.

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
is: Þú getur hjálpað okkur að berjast við ruslpóst og uppfært reikninginn þinn með því að <a href="%s" target="_blank">styrkja okkur með táknræmum hætti</a>.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
is: Vinsamlegast hafðu samband við <a href="%s" target="_blank">Akismet þjónustuverið</a> til þess að fá aðstoð.

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
is: Vinsamlegast farðu á <a href="%s" target="_blank">Akismet reiknings síðuna</a> til þess að virkja áskriftina þína aftur.

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
is: Hýsingaraðilinn eða kerfisstjórinn þinn hefur lokað fyrir fallið <code>gethostbynamel</code> í PHP. <strong>Akismet getur ekki virkað eðlilega fyrr en það hefur verið lagað.</strong> Vinsamlegast hafðu samband við hýsingaraðila eða umsjónaraðila eldveggs og gefðu þeim <a href="%s" target="_blank">þessar upplýsingar um kerfiskröfur Akistmet</a>.

en: Network functions are disabled.
is: Netaðgerðir óvirkar.

note: translators: the placeholder is a clickable URL that leads to more information regarding an error code.
en: For more information: %s
is: Fyrir frekari upplýsingar: %s

en: Akismet Error Code: %s
is: Akismet Villu Kóði: %s

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
is: Einhverjar athugasemdir hafa ekki verið yfirfarnar með tilliti til ruslpósts af Akismet. Þær eru geymdar tímabundið í ritskoðun og verða fljótlega endurskoðaðar sjálfvirkt.

en: Akismet has detected a problem.
is: Akismet hefur orðið vart við vandamál.

en: Change
is: Breyta

en: Upgrade
is: Uppfæra

en: Next Billing Date
is: Næsti gjalddagi

en: Active
is: Virkt

en: No Subscription Found
is: Engin áskrift fannst

en: Missing
is: Vantar

en: Suspended
is: Frestað

en: Cancelled
is: Hætt við

en: Save Changes
is: Vista breytingar

en: Disconnect this account
is: Aftengja þennan aðgang

en: Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than 1 day is deleted automatically. | Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than %2$d days is deleted automatically.
is[0]: Amapóstum í <a href="%1$s">amapósts möppunni</a> eldri en 1 dags er eytt sjálfkrafa.
is[1]: Amapóstum í <a href="%1$s">amapósts möppunni</a> eldri en %2$d daga er eytt sjálfkrafa.

en: Note:
is: Athugið:

en: Always put spam in the Spam folder for review.
is: Ávallt flytja amapósta í amapósts-möppuna til skoðunar.

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
is: Fjarlægja hljóðlega verstu og þrautseigustu amapóstana þannig að ég sjái þá aldrei.

en: Akismet anti-spam strictness
is: Akismet styrkleiki síu

en: Show the number of approved comments beside each comment author
is: Sýna fjölda samþykktra athugasemda við hlið höfunda athugasemda

en: Show approved comments
is: Sýna samþykktar athugasemdir

en: Accuracy
is: Nákvæmni

en: All time
is: Frá upphafi

en: Spam blocked | Spam blocked
is[0]: Amapóstur stoppaður
is[1]: Amapóstar stoppaðir

en: Past six months
is: Síðustu sex mánuðir

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
is: Vinsamlegast <a href="%1$s">uppfærðu WordPress</a> í nýjustu útgáfu, eða <a href="%2$s">færðu Akismet niður í útgáfu 2.4 af viðbótinni</a>.

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
is: Akismet %s þarf WordPress %s eða nýrra.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
is: Akismet samþykkti þessa athugasemd gegnum sjálfvirka yfirferð.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
is: Akismet veiddi þessa athugasemd sem amapóst á meðan sjálfvirkar endurtöku.

note: translators: The placeholder is a username.
en: %s reported this comment as not spam.
is: %s tilkynnti að þessi athugasemd væri ekki amapóstur.

note: translators: The placeholder is a username.
en: %s reported this comment as spam.
is: %s tilkynnti þessa athugasemd sem amapóst.

note: translators: %1$s is a username; %2$s is a short string (like 'spam' or 'approved') denoting the new comment status.
en: %1$s changed the comment status to %2$s.
is: %1$s breytti stöðu athugasemdar í %2$s.

note: translators: The placeholder is an error response returned by the API server.
en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
is: Akismet gat ekki metið þessa athugasemd (svar: %s) en gerir sjálfkrafa aðra tilraun síðar.

en: Akismet cleared this comment.
is: Akismet vottaði þessa athugasemd.

note: translators: The placeholder is a short string (like 'spam' or 'approved') denoting the new comment status.
en: Comment status was changed to %s
is: Staða amapósts var breytt í %s

en: Akismet caught this comment as spam.
is: Akismet greip þessa athugasemd sem amapóst.

note: translators: The placeholder is the number of pieces of spam blocked by Akismet.
en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
is[0]: <strong class="count">%1$s amapóstur</strong> stöðvaður af <strong>Akismet</strong>
is[1]: <strong class="count">%1$s amapóstar</strong> stöðvaðir af <strong>Akismet</strong>

en: Title:
is: Heiti:

en: Spam Blocked
is: Amapóstur hindraður

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
is: Birta fjölda amapóstsendinga sem Akismet hefur stöðvað

en: Akismet Widget
is: Akismet aukahlutur

en: Cleaning up spam takes time.
is: Það tekur tíma að hreinsa út amapóst.

note: translators: The Akismet configuration page URL.
en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
is: Vinsamlegast farðu yfir <a href="%s">Akismet stillingarnar</a> og hafðu samband við hýsingaraðilann þinn ef vandamálið hverfur ekki.

note: translators: The placeholder is an amount of time, like "7 seconds" or "3 days" returned by the function human_time_diff().
en: %s ago
is: %s

en: %s approved | %s approved
is[0]: %s samþykkt
is[1]: %s samþykkt

en: History
is: Saga

en: View comment history
is: Skoða sögu ummæla

en: Un-spammed by %s
is: Amapóstmerking fjarlægð af %s

en: Flagged as spam by %s
is: Merkt sem amapóstur af %s

en: Cleared by Akismet
is: Hreinsað af Akismet

en: Flagged as spam by Akismet
is: Merkt sem amapóstur af Akismet

en: Awaiting spam check
is: Bíð eftir amapóstsskimun

note: translators: The placeholder is an error response returned by the API server.
en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
is: Akismet gat ekki endurskoðað þessa athugasemd (svar: %s).

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
is: Akismet endurmat og vottaði þessa athugasemd.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
is: Akismet endurskoðaði og greip þessa athugasemd sem amapóst.

en: Check for Spam
is: Leita að amapósti

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
is: Það er ekkert í <a href='%s'>ruslbiðröðinni</a> í augnablikinu.

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
is[0]: Það er <a href="%2$s">%1$s athugasemd</a> í ruslbiðröðinni í augnablikinu.
is[1]: Það eru <a href="%2$s">%1$s athugasemdir</a> í ruslbiðröðinni í augnablikinu.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
is: <a href="%s">Akismet</a> kemur í veg fyrir að rusl komist í bloggið þitt.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
is[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> hefur þegar varið vef þinn fyrir %2$s amapósti.
is[1]: <a href="%1$s">Akismet</a> hefur þegar varið vef þinn fyrir %2$s amapóstum.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
is[0]: <a href="%1$s">Akismet</a> hefur varið vefinn þinn gegn <a href="%2$s">%3$s rusl athugasemd</a>.
is[1]: <a href="%1$s">Akismet</a> hefur varið vefinn þinn gegn <a href="%2$s">%3$s rusl athugasemdum</a>.

[ctx: comments]
en: Spam
is: Amapóstar

en: Cheatin&#8217; uh?
is: Er nokkuð að svindla ?

en: Akismet Support
is: Akismet þjónustuver

en: Akismet FAQ
is: Akismet Spurt og Svarað

en: For more information:
is: Fyrir meiri upplýsingar:

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
is: Staða áskriftar - virk, sagt upp eða frestuð

en: Status
is: Staða

en: The Akismet subscription plan
is: Akismet áskriftarleiðir

en: Subscription Type
is: Tegund áskriftar

en: Account
is: Aðgangur

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
is: Veldu annaðhvort að eyða sjálfkrafa verstu amapóstunum eða ávallt flytja þá í amapósts-möppuna.

en: Strictness
is: Hversu strangt

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
is: Birta fjölda samþykktra athugasemda við hlið hvers höfundar á yfirlitssíðu athugasemda.

en: Comments
is: Athugasemdir

en: Enter/remove an API key.
is: Slá inn/fjarlægja API lykil

en: API Key
is: API lykill

en: Akismet Configuration
is: Akismet-stillingar

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
is: Á þessari síðu getur þú séð tölfræði um ruslsíuna á vefnum þínum.

en: Akismet Stats
is: Akismet-tölfræði

en: Click the Use this Key button.
is: Smelltu á Nota þennan lykil hnappinn.

en: Copy and paste the API key into the text field.
is: Afritaðu og límdu API lykilinn inn í textareitinn.

en: If you already have an API key
is: Ef þú átt API lykil nú þegar

en: Enter an API Key
is: Sláðu inn API lykill

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
is: Nýskráðu þig fyrir reikningi á %s til þess að fá API lykil.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
is: Þú þarft að slá inn API lykil til að virkja Akismet þjónustuna fyrir vefinn þinn.

en: New to Akismet
is: Ókunnur Akismet

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
is: Á þessari síðu getur þú sett upp Akismet viðbótina.

en: Akismet Setup
is: Akismet uppsetning

en: Overview
is: Yfirlit

en: Re-adding...
is: Bæti aftur við...

en: (undo)
is: (afturkalla)

en: URL removed
is: URL fjarlægt

en: Removing...
is: Fjarlægi...

en: Remove this URL
is: Fjarlægja þetta URL

en: Settings
is: Stillingar

en: Comment History
is: Saga ummæla
